Lumaktaw sa nilalaman

Chambre dans une maison avec jardin

Fred Et Yo Profile ng User
Fred Et Yo

Chambre dans une maison avec jardin

Pribadong kuwarto sa townhouse
2 bisita1 silid-tulugan1 higaan1 shared na paliguan
2 bisita
1 silid-tulugan
1 higaan
1 shared na paliguan
Magandang lokasyon
100% ng mga kamakailang bisita ay nagbigay sa lokasyon ng 5-star na rating.
Mahusay na karanasan sa pag-check in
100% ng mga nakaraang bisita ay nagbigay ng 5-star na rating sa proseso ng pag-check in.
Mahusay na pakikipag-ugnayan
100% of recent guests rated Fred Et Yo 5-star in communication.

Dans un quartier résidentiel agréable et calme, proche d'un petit centre commercial (Boulangerie, Spar...)
A 20 minutes à pied du stade de l'OL, et 10-15 minutes du tram T3 (direct part-dieu)
Bus (ligne 16 - arrêt Jules ferry) à 5 minutes
Accès à un petit jardin ideal pour le petit déjeuner au soleil
Cuisine sur place
Wifi disponible
Commerces à proximité

Mga Amenidad

Libreng paradahan sa lugar
Indoor na fireplace
Wi-Fi
Kusina
Hindi available: Carbon monoxide detector
Walang sinabi ang host kung may detector ng carbon monoxide sa tuluyan.

Mga kaayusan sa tulugan

Silid-tulugan 1
1 higaang para sa dalawa
Mga common space
1 sofa

Availability

na Review

9 na review
Komunikasyon
5.0
Katumpakan
4.9
Pag-check in
4.9
Namumukod-tanging pagtanggap sa bisita
3
Jeremy Profile ng User
Jeremy
Mayo 2019
Deux personnes très sympathiques, sont de très bon conseils, et restent très disponibles, je recommande !
Emilie Profile ng User
Emilie
Mayo 2019
Emplacement qui correspondait parfaitement à mes attentes et hôtes très accueillants, encore merci :)
Elodie Profile ng User
Elodie
Mayo 2019
Hôtes très sympathiques, serviables et disponibles.
Gabrielle Profile ng User
Gabrielle
Hunyo 2017
Bonne emplacement, si vous avez besoin d'aller au stade OL. Mais le plus important, des hôtes très sympathique, une jolie maison à proximité de la ville.
La Profile ng User
La
Oktubre 2016
Fred is so nice. He explained to me how to get to his home and he was so patient. His home is near to the stadium and it took me only 15 to 20 minutes to get there. It was my first time to live in Airbnb and it was so nice! BTW, his cat is so cute! You will like Fred and his cat~
Nicolas Profile ng User
Nicolas
Hulyo 2016
Excellent séjour... Fred en l absence de yo a était un super hôte au petit soin pour nous..a notre écoute On recommande cette hôte
Matyas Profile ng User
Matyas
Hunyo 2016
Fred and Yo are amazing hosts, they made our stay memorable. They are charming, witty and cool. Me and my son also met Yo's brothers and their Dad, and had a wonderful dinner with them. If I think of true hospitality, I think of them. Thank you all once again, you guys are great…

Hino-host ni Fred Et Yo

Décines-Charpieu, FranceSumali sa Marso 2014
Fred Et Yo Profile ng User
9 na Review
Naberipika
Pakikisalamuha sa mga bisita
Nous parlons Anglais, Allemand et Français bien sûr
Makipag-ugnayan lagi gamit ang AirbnbPara maprotektahan ang iyong bayad, huwag kailanman magpadala ng pera o makikipag-ugnayan sa labas ng website o app ng Airbnb.

Ang kapitbahayan

Mga dapat tandaan

Pag-check in: 18:00 - 00:00
Pag-check in: 18:00 - 00:00

Mga Alituntunin sa Tuluyan

  • Bawal ang alagang hayop
  • Puwedeng manigarilyo
  • Pinapayagan ang mga party at kaganapan

Mga Pagkansela

Mga bagay na magagawa malapit sa tuluyang ito

Tuklasin ang iba pang mga opsyon sa loob at palibot ng Décines-Charpieu

Higit pang mga matuluyan sa Décines-Charpieu: